logo
กรมธนารักษ์
สำนักงานธนารักษ์พื้นที่เชียงราย
THE TREASURY
DEPARTMENT
MENU
  • A
  • A
  • A

โครงสร้างหน่วยงาน

 
 
 
 
สำนักงานธนารักษ์พื้นที่เชียงราย

ธนารักษ์พื้นที่เชียงราย
 
นายมนตรี บุญญาพงษ์พันธ์
Mr.Montree Boonyapongphun
ธนารักษ์พื้นที่เชียงราย
montree_bo@hotmail.com

ผู้อำนวยการส่วนจัดการที่ราชพัสดุ
 
 
S__6619149
 
นายอุดมศักดิ์    ปัญญาโรจน์
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์ ชำนาญการพิเศษ
rtloe@treasury.go.th

เจ้าหน้าที่ในส่วนจัดการที่ราชพัสดุ
 

 


นายสรณะกฤษณ์ ทะจันทร์
Mr.Saranakrit Thachan
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์ ชำนาญการ
saranakrit@gmail.com
0 5371 1685 ต่อ 5

นางวิภาดา รัตนคูหา
Mrs.wipada rattanakooha
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์ ชำนาญการ
wipada@treasury.go.th
0 5371 1685 ต่อ 5

นายสุรเกียรติ วงศราวิทย์
Mr.Surakiat Wongsarawit
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์
vegeta50821@gmail.com
0 5371 1685 ต่อ 5
นางสาวพรศิริ เตจ๊ะน้อย
MissPornsiri Techanoi
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์
Bum_lovetoro_makmay@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 5
นายเนรมิต โพธิ์ช่วย
Mr.Neramit Pochuay
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์
Neramit@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 5

นางสาวพรสุดา อินเทพ
MissPonsuda Intep
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์
bell2258@hotmail.com
0 5371 1685
ผู้อำนวยการส่วนประเมินราคาทรัพย์สิน
 
นายอนุกูล มีจันที
Mr.Anukool Meejuntee
เจ้าพนักงานประเมินราคาทรัพย์สินอาวุโส
Pong1679@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 6
เจ้าหน้าที่ในส่วนประเมินราคาทรัพย์สิน
 
นางสาวณิชชา ปุณศรัณย์
MissNitcha Poonsaran
นักประเมินราคาทรัพย์สิน ชำนาญการ
Rachada.t@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 6
นางสาววไลลักษณ์ วิเศษสิงห์
MissWalailak Visedsing
นักประเมินราคาทรัพย์สิน ปฏิบัติการ
KATOONZ_9@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 6
นายณัฐกานต์ มูลเงิน
Mr.Nattakarn Moolngern
นักประเมินราคาทรัพย์สิน ปฏิบัติการ
Nattakarn05@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 6

นางสาวดุจมณีวรรณ โปร่งจิต
MissDujmaneewan Prongjit
นักประเมินราคาทรัพย์สิน ปฏิบัติการ

0 5371 1685 ต่อ 6
นายธันวา กันธิยะ
Mr.Tunwa Kuntiya
พนักงานสำรวจ
tunwa_tpy@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 6

นส.อุมาพร

นางสาวอุมาพร  บัวคำโครต
MissAumaporn Byakhamkort
พนักงานสำรวจ
Au_Buakhamkort@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 6

นางสาวอัญชสา กันธะวงศ์
MissAnchasa Khantawong
พนักงานสำรวจ
wilaimudmai@gmail.com
0 5371 1685 ต่อ 6
ผู้อำนวยการส่วนจัดการฐานข้อมูล
 
นายสมเกียรติ บุญทัน
Mr.Somkiat Boontun
นายช่างสำรวจอาวุโส
Somkiat@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 7
เจ้าหน้าที่ในส่วนจัดการฐานข้อมูล
 
นายทัศนัย วงศ์ต่อม
Mr.Thasanai Wongtom
ช่างสำรวจปฏิบัติงาน
thatsanaiwo@treasury.go.th
0 5371 1685 ต่อ 7
นายขจัด ขัดเรือง
Mr.Kajad Kadruang
ผู้ช่วยช่างทั่วไป ระดับ 2
kajad_k@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 7
นายพิรุณ อาษา
Mr.Piroon Arsa
นายช่างสำรวจ
rescue_ton@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 7

นายธนพล คำตื้อ
Mr.Thanapol Kamtue
นายช่างสำรวจ
Thanapol@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 7
นางกมลทิพย์ ทาแกง
Mrs.Kamontip Takaeng
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์
Kamontip@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 7
นางเพ็ญพิสุทธิ์ ทาแกง
Mrs.Penpisut Buakhamkok
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์
Phenphisuth@gmail.com
0 5371 1685 ต่อ 7

นายวิสุทธิ์ ทาแกง
Mr.wisut Tagang
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์
wisut@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 7
ผู้อำนวยการส่วนบริหารทั่วไป
 
นางนาตยา ลือชัย
Mrs.Nattaya Luechai
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ
Nattaya@hotmail.com
0 5371 1685 ต่อ 4
เจ้าหน้าที่ในส่วนบริหารทั่วไป
 
นางกนกวรรณ วิเชียรผลา
Mrs.Kanokwan Vichienpla
เจ้าพนักงานธุรการ ชำนาญงาน
kanokwanvi@treasury.go.th
0 5371 1685
นางสาวกรรณิการ์ เทพจันทร์
MissKannika Tepjan
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี ชำนาญงาน
kannikate@treasury.go.th
0 5371 1685
นายครรชิตพล บุตรสาร
Mr.kanchidpol butsan
พนักงานพิมพ์ ระดับ 3
kanchidpol@hotmail.co.th
0 5371 1685 ต่อ 3

นายปริญญา พนมทอง
Mr.Parinya Panomthong
นายช่างไฟฟ้า
tor207_@hotmail.com
0 5371 1685
นายทวีศักดิ์ วุฒิโอสถ
Mr.thaweesak wutthiaosod
พนักงานขับรถยนต์
thaweesak@hotmail.com
0 5371 1685
นางสาวธิดารัตน์ สิ่งของ
Misstidarat singkhong
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี
tidarat@hotmail.com
0 5371 1685

นางสาวนารีรัตน์ ห่านปัญญา
MissNareerat Hanpanya
เจ้าพนักงานธุรการ
nareerat.hanpanya@gmail.com
0 5371 1685
 
- | จำนวนเข้าชม 1428 ครั้ง